Type Here to Get Search Results !

Festival List in 2021

Tamil Festivals List 2021



Hindu Festivals 2021


January 2021

Jan 01 - Fri - ஆங்கில புத்தாண்டு

Jan 10 - Sun - கெர்போட்ட நிவர்த்தி

Jan 12 - Tue - ஹனுமன் ஜெயந்தி

Jan 13 - Wed - போகி பண்டிகை

Jan 14 - Thu - தைப் பொங்கல்

Jan 15 - Fri - கனுமாட்டுப் பொங்கல்

Jan 16 - Sat - உழவர் திருநாள்

Jan 28 - Thu - தை பூசம்


February 2021

Feb 02 - Tue - தியாகபிரம்ம ஆராதனை

Feb 11 - Thu - தை அமாவாசை

Feb 19 - Fri - ரதசப்தமி

Feb 27 - Sat - மாசிமகம்

March 2021

Mar 11 - Thu - மகாசிவராத்திரி

Mar 14 - Sun - காரடையான் நோன்பு

Mar 28 - Sun - பங்குனி உத்திரம்

Mar 28 - Sun - ஹோலி பண்டிகை

April 2021

Apr 13 - Tue - தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு

Apr 14 - Wed - தமிழ் வருடப்பிறப்பு

Apr 21 - Wed - ராம நவமி

Apr 24 - Sat - மீனாட்சி திருக்கல்யாணம்

Apr 26 - Mon - கள்ளழகர் எதிர்சேவை

Apr 27 - Tue - கள்ளழகர் வைகை எழுந்தருளல்

May 2021

May 04 - Tue - அக்னி நட்சத்திரம் ஆரம்பம்

May 14 - Fri - அட்சய திரிதியை

May 14 - Fri - ரம்ஜான் பண்டிகை

May 17 - Mon - ஸ்ரீமத் சங்கரஜெயந்தி

May 21 - Fri - வாசவி ஜெயந்தி

May 25 - Tue - வைகாசி விசாகம்

May 29 - Sat - அக்னி நட்சத்திர முடிவு

June 2021

 

July 2021

Jul 13 - Tue - மாணிக்கவாசகர் குருபூஜை

Jul 15 - Thu - ஆனி உத்திர தரிசனம்

Jul 23 - Fri - ஆடித் தபசு

August 2021

Aug 03 - Tue - ஆடிப்பெருக்கு விழா

Aug 11 - Wed - திருவாடிப்பூரம்

Aug 13 - Fri - கருட பஞ்சமி

Aug 20 - Fri - வரலட்சுமி விரதம்

Aug 21 - Sat - ஓணம் பண்டிகை

Aug 22 - Sun - ஆவணி அவிட்டம்

Aug 23 - Mon - காயத்ரி ஜெபம்

Aug 25 - Wed - மஹாசங்கடஹர சதுர்த்தி

Aug 30 - Mon - கோகுலாஷ்டமி

Aug 31 - Tue - பாஞ்சராத்ர ஸ்ரீ ஜெயந்தி

September 2021

Sep 10 - Fri - விநாயகர் சதுர்த்தி

Sep 21 - Tue - மஹாளய பட்ச ஆரம்பம்

Sep 24 - Fri - மகா பரணி

October 2021

Oct 06 - Wed - மகாளய அமாவாசை

Oct 07 - Thu - நவராத்திரி ஆரம்பம்

Oct 14 - Thu - சரஸ்வதி பூஜை

Oct 14 - Thu - ஆயுத பூஜை

Oct 15 - Fri - விஜய தசமி

November 2021

Nov 04 - Thu - தீபாவளி பண்டிகை

Nov 04 - Thu - கந்தசஷ்டி ஆரம்பம்

Nov 09 - Tue - கந்தசஷ்டி சூரசம்ஹாரம்

Nov 19 - Fri - திருக்கார்த்திகை

 

December 2021

 

Dec 20 - Mon - ஆருத்ரா தரிசனம்

Dec 25 - Sat - கிறிஸ்துமஸ்

Dec 29 - Wed - கெர்போட்ட ஆரம்பம்

 

 

Christian Festivals 2021

 

Jan 01 - Fri - ஆங்கில புத்தாண்டு

Jan 06 - Wed - எபிபானி நாள்

Feb 02 - Tue - தேவமாதா பரிசுத்தரான நாள்

Feb 17 - Wed - சாம்பல் புதன் (உபவாசம் ஆரம்பம்)

Mar 28 - Sun - குருத்தோலை ஞாயிறு

Apr 02 - Fri - புனித வெள்ளி

Apr 04 - Sun - கர்த்தர் உயிர்த்தெழுந்த ஞாயிறு

May 03 - Mon - புனித சிலுவை தினம்

Jul 02 - Fri - தேவமாதா காட்சி அருளிய நாள்

Aug 06 - Fri - கர்த்தர் ரூபம் மாறிய தினம்

Aug 15 - Sun - தேவமாதா மோட்சத்திற்கான நாள்

Sep 08 - Wed - தேவமாதா பிறந்த நாள்

Nov 02 - Tue - அனைத்து ஆன்மாக்களின் நாள்

Dec 08 - Wed - தேவமாதா கருவுற்ற திருநாள்

Dec 25 - Sat - கிறிஸ்துமஸ் பண்டிகை

 


Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad